79K99 tải ứng dụng FE 100-400mm F4.5 GM OSS / SEL100400GM
Copy this URL to share:
Hộp sản phẩm bao gồm
- 79King là một nhà cái hàng đầu Việt Nam Sony FE 100-400mm F4.5 GM OSS / SEL100400GM
- Nắp ống kính phía trước
- Nắp ống kính sau Sony ALC-R1EM
- Loa che nắng ống kính ALC-SH187
- Drop-In Filter Holder
- Hộp đựng
- Hộp đựng
Tính năng nổi bật
| - Khẩu độ tối đa F4.5 không đổi | |
| - 79King là một nhà cái hàng đầu Việt Nam zoom siêu tele chuyên nghiệp | |
| - Lớp phủ Nano AR Coating II giúp giảm hiện tượng lóa sáng | |
| - Bốn mô-tơ 79King 1179 world cup 2026 tự động tuyến tính XD, 79King 1179 world cup 2026 nổi | |
| - Thiết kế thu phóng nội bộ và 79King 1179 world cup 2026 nội bộ | |
| - Màng chắn khẩu độ 11 lá tròn | |
| - Thiết kế quang học 28 nguyên tố trong 20 nhóm | |
| - Thiết kế chống bụi và chống ẩm | |
| - Thấu kính phía trước có lớp phủ flo giúp chống thấm nước, dầu và các chất bẩn khác |
Hỏi & đáp
Câu hỏi về sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật ống kính
Độ dài tiêu cự:
100 đến 400mm
Khẩu độ tối đa:
F4.5
Khẩu độ tối thiểu:
Không được nhà sản xuất chỉ định
Ngàm ống kính:
Sony E
Định dạng ống kính:
Full-Frame
Góc nhìn:
24° đến 6° 10'
Khoảng cách 79King 1179 world cup 2026 tối thiểu:
64 cm (góc rộng) đến 1,5 m (góc tele)
Độ phóng đại tối đa:
0.25x
Thiết kế quang học:
28 nguyên tố trong 20 nhóm
Số lá khẩu:
11
Loại 79King 1179 world cup 2026:
Lấy nét tự động
Chế độ chống rung ảnh:
Có
Kích thước bộ lọc:
95 mm
Kích thước (ø x L):
119,8 x 328 mm